

Taarifa kwa Umma



KUHAMA KWA OFISI YA MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA MKOA WA PWANI

Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF) unapenda kuujulisha Umma kuwa, ofisi yake ya Mkoa wa Pwani inahama kutoka Jengo la Halmashauri ya Mji Kibaha na **kwenda Jengo la Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya lililopo Barabara ya Stendi Mpya kuanzia tarehe 6 Oktoba, 2025.**

Anuani ya Ofisi hiyo itabaki kama awali ambayo ni:-

**S.L.P 30438,
PWANI.**

Barua pepe: infopwani@nhif.or.tz

Mfuko unawahakikishia wadau wake kuwa huduma zitaendelea kutolewa kama kawaida na endapo mwanachama atakutana na changamoto yoyote, asisite kuwasiliana na Mfuko kupitia Kituo cha Huduma kwa Wateja simu bila malipo namba **199**.

**Imetolewa na;
Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano kwa Umma**